Ƙimar SF-8200 Cikakken Mai Binciken Coagulation Mai sarrafa kansa daga ISTH


Marubuci: Magaji   

Takaitawa
A halin yanzu, mai binciken coagulation mai sarrafa kansa ya zama ɗaya daga cikin mahimman abubuwan da ke cikin dakunan gwaje-gwaje na asibiti.Don bincika kwatancen da daidaiton sakamakon gwajin da aka tabbatar ta hanyar dakin gwaje-gwaje iri ɗaya akan masu nazarin coagulation daban-daban, Asibitin Koyar da Bagcilar na Jami'ar Kiwon Lafiya da Asibitin Bincike, ta yi amfani da Succeeder mai sarrafa coagulation mai sarrafa kansa SF-8200 don gwaje-gwajen bincike na aiki, kuma Stago Compact Max3 yana gudanarwa. nazarin kwatanta.An gano SF-8200 daidai ne, madaidaicin kuma abin dogaro mai nazartar coagulation a gwaji na yau da kullun.Bisa ga bincikenmu, sakamakon ya nuna kyakkyawan aikin fasaha da nazari.

Bayanan Bayani na ISTH
An kafa shi a cikin 1969, ISTH ita ce babbar ƙungiyar da ba ta riba ba ta duniya wacce aka keɓe don haɓaka fahimta, rigakafi, ganowa da kuma kula da yanayin da ke da alaƙa da thrombosis da hemostasis.ISTH tana alfahari da likitoci fiye da 5,000, masu bincike da malamai suna aiki tare don inganta rayuwar marasa lafiya a cikin ƙasashe sama da 100 a duniya.
Daga cikin ayyukan da ake ɗauka da shi sosai akwai shirye-shiryen ilimi da daidaitawa, jagorar asibiti da jagororin aiki, ayyukan bincike, tarurruka da majalisu, wallafe-wallafen da aka bita, kwamitocin ƙwararru da Ranar Thrombosis ta Duniya a ranar 13 ga Oktoba.

11.17 jpg